Dodoma FM

Unyanyapaa kwa wenye ulemavu unachangiaje msongo wa mawazo?

28 September 2026, 17:19

Unyanyapaa kwa watu wenye ulemavu umekuwa ukipelekea msongo wa mawazo.Picha na Full shangwe blog.

Je, jamii ina mchango gani katika kupinga unyanyapaa kwa watu wenye ulemevu?

Tuangazie jinsi unyanyapaa unavyosababisha msongo wa mawazo kwa watu wenye ulemavu .

Mariam Matundu amezungumza na kijana ambaye alikuwa akipitia unyanyapaa kutokana na hali yake ya ulemamvu na kupelekea kupatwa na msongo wa mawazo.