Dodoma FM

Taasisi za watu wenye ulemavu zahimiza matumizi ya tehama

29 October 2026, 17:37

Picha ni Mkurugenzi wa Taasisi ya watu wenye ulemavu ( Foundation for Disabilities Hope – FDH) Bw. Michael Salali .Picha na FDH.

Bennedict Ngelangela amezungumza na Michael Salali kuhusu umuhimu wa matumizi ya Tehama kwa watu wenye ulemavu.

Na Bennedict Ngelangela.

katika zama za maendeleo ya Sayansi na Teknolojia, matumizi ya TEHAMA katika ufundishaji na ujifunzaji ni nyenzo muhimu itakayorahisisha utoaji elimu bora kwa ufanisi hasa kwa watu wenye ulemavu.