9 September 2026, 16:53

‘Kitchen party’ zaibua mjadala kuhusu maadili

Mkufunzi wa sherehe za kunfundisha binti Bi,Hawa Ramadhani amesema mafundisho yanayotolewa katika sherehe hizo yanalenga kumjenga mwanamke kuwa bora na mwenye uwezo wa kutekeleza majukumu yake katika familia, akibainisha kuwa mabadiliko ya jamii na utandawazi pia ni miongoni mwa mambo…

On air
Play internet radio

Recent posts

8 October 2026, 17:19

Wananchi washauriwa kujenga utamaduni wa kuweka akiba

Wananchi wametakiwa kujenga utamaduni wa kuweka akiba katika maisha ya kila siku ili kuwa na uwezo wa kukabiliana na ongezeko la gharama za maisha na kuhakikisha wanamudu mahitaji muhimu kama chakula, malazi na huduma nyingine za msingi. Na Daniel Njau.…

8 October 2026, 17:10

Matumizi ya skrini muda mrefu yaweza kuhatarisha afya ya macho

Wataalamu wa afya wanashauri wananchi kuto kutumia matumizi ya vitu vyenye mwanga mkali kwa muda mrefu kwaajili ya kuepuka magonjwa na kulinda afya ya macho, hivyo wameshauri watu kufanya uchunguzi wa macho kila baada ya muda kutokana na ushauri wa…

8 October 2026, 17:01

Wananchi Mpwapwa waomba ongezeko la walimu liendane na miundombinu iliyopo

Jamii wilayani Mpwapwa mkoani Dodoma imeipongeza Serikali kwa kuendelea kuboresha miundombinu ya shule, huku ikiomba uwekezaji huo uende sambamba na ongezeko la walimu ili wanafunzi wapate elimu katika mazingira bora. Na Steven Noel. Wakizungumza na Dodoma FM katika mahojiano maalumu…

8 October 2026, 14:07

Mvua za El nino zisiwesababu ya wananchi kisitisha kilimo

Mkuu wa Mkoa wa Dodoma Dkt Rosemary Senyamule wananchi kuchukua tahadhari dhidi ya mvua kubwa zinazotarajiwa kwa kufuatilia utabiri wa hali ya hewa na kuzingatia ushauri unaotolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, TMA.Ziara hiyo imelenga kufuatilia kwa karibu…

7 October 2026, 17:24

Kituo cha afya Dabalo chaomba jenereta kuimarisha huduma

Na Victor Chigwada. Ukosefu wa umeme wa uhakika katika Kituo cha Afya Dabalo, Wilaya ya Chamwino mkoani Dodoma, umeelezwa kuwa unahatarisha utoaji wa baadhi ya huduma za afya, hususan pale inapohitajika kufanya upasuaji unaotegemea nishati ya umeme. Hali hiyo ya…

7 October 2026, 17:08

Wananchi waiomba serikali kuweka mpango wa kukabiliana na majanga

Wananchi wameiomba Serikali kuandaa maeneo ya muda ambayo yanaweza kutumika kuwahifadhi wananchi wakati wanapolazimika kuhama makazi yao kutokana na majanga. wameeleza kuwa maandalizi ya mapema, utoaji wa elimu na ushirikiano kati ya Serikali na wananchi ni muhimu katika kupunguza madhara…

7 October 2026, 16:52

Matumizi ya simu kupita kiasi huathiri maisha ya mtu, jamii

Matumizi ya simu za mkononi yamekuwa sehemu muhimu ya maisha ya kila siku, ikiwasaidia wananchi kuwasiliana, kupata taarifa na kujiburudisha, lakini matumizi yake kupita kiasi yameelezwa kuwa yanaweza kuathiri mahusiano ya kifamilia, utekelezaji wa majukumu na ushiriki wa mtu katika…

7 October 2026, 16:42

Vijana watakiwa kutumia teknolojia kuendeleza kilimo

Kongamano hilo limewakutanisha vijana, wakulima na wadau wa kilimo ikolojia kwa ajili ya kubadilishana maarifa, teknolojia na uzoefu, huku likisisitiza matumizi ya ubunifu na teknolojia katika kujenga kilimo chenye tija, ajira na fursa za biashara. Na Anwary Shabani. Vijana nchini…

6 October 2026, 17:46

Wananchi waomba maboresho ya barabara na madaraja Dabalo

Wananchi wa vijiji vya Manyemba na Chiwondo, Kata ya Dabalo, Wilaya ya Chamwino mkoani Dodoma, wameiomba Serikali kuboresha miundombinu ya barabara, hususan madaraja, ambayo imekuwa ikiwapa changamoto na kukata mawasiliano wakati wa msimu wa mvua. Na Victory Chigwada. Wakizungumza kuhusu…

6 October 2026, 17:30

Waumini wa dini ya kiislamu wameomba msaada kukamilisha Madrasa

Waumini wa dini ya Kiislamu katika Kijiji cha Mtakuja, Kitongoji cha Lusangi, Kata ya Dalai, Wilaya ya Chemba mkoani Dodoma, wameomba msaada wa wadau mbalimbali ili kukamilisha ujenzi wa madrasa yao. Na Kitana Hamisi. Waumini hao wamesema wamejitahidi kwa nguvu…

DODOMA FM

Is a local radio station with community content, has grown to be one of the leading radio stations in central region.

SERVICES WE OFFER TO OUR CLIENTS ARE

• Live Interviews , Recorded Interviews , Adverts ,Mentions ,Outside broadcasting , Digital marketing ,.Billboards

 COVERAGE

Dodoma Region in all its 7 districts  It also reaches Tanga-Kilindi,Morogoro-Gairo,kihonda,Manyara-Kiteto,Singida-Manyoni, Iringa -Mtera and Tabora rural.

AREA OF FOCUS

Dodoma FM differentiate itself from other media by preparing programs which directly affect the lives of central region communities. Our main focus are:-

  • Ensure that people of central region have access to Improved nutrition
  • Ensure health and wellbeing for all
  • Quality education
  • Gender equality
  • Access to safe water and sanitation
  • Decent work and economic growth
  • Climate change
  • Violence against children and women
  • hunger