9 April 2026, 18:36

Ifahamu Nuru FM kwa ufupi

Nuru fm ni radio ya kijamii ambayo ilianza kurusha matangazo yake mwaka 2009 kupitia masafa ya 88.9 lengo lake ni kufikia wananchi wote wa mkoa wa Iringa na kutengeneza vipindi bora na iwe radio inayosikiliza kero za wananchi. Mpaka sasa…

On air
Play internet radio

Recent posts

17 October 2026, 09:26

Maonesho ya Mufindi investment forum and expo yazinduliwa rasmi

Wawekezaji na wafanyabiashara  wametakiwa kutumia fursa zilizopo katika Wilaya ya Mufindi ili kuchochea ukuaji wa uchumi na kufanikisha utekelezaji wa Dira ya Maendeleo ya Taifa. Na Fredrick Siwale Naibu Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Mipango na Uwekezaji, Dkt. Pius…

16 October 2026, 12:04

Makala: Umuhimu wa madawati ya ukatili wa jinsia shuleni

Wanafunzi wanaeleza kuhusu uelewa wao wa umuhimu wa Madawati ya jinsia, changamoto wanazokutana nazo na umuhimu wa kuwa na sehemu salama ya kutoa taarifa wanapokumbana na ukatili. Na Hafidh Ally na Joyce Buganda Nuru FM imekuandalia makala hii maalum Kuangazia…

16 October 2026, 09:59

Wahitimu wa Pomerini wakabidhi madawati 30 shule waliyosoma

Na Joyce Buganda Wahitimu wa Shule ya Sekondari Pomerini waliomaliza kidato cha nne mwaka 1994 na 1995 wamekabidhi madawati 30 yenye thamani ya shilingi milioni 1.5 kwa shule hiyo, ikiwa ni sehemu ya kuonyesha shukrani kwa shule waliyosomea. Wakizungumza mbele…

15 October 2026, 10:31

Serikali yahimiza wanawake vijijini kupata fursa sawa za umiliki mali

Wanawake wanapopewa fursa za kumiliki rasilimali za uzalishaji wana uwezo wa kuchangia kikamilifu maendeleo ya jamii na taifa. Na Chacha Robert Serikali imetoa wito kwa jamii na wadau wa maendeleo kuhakikisha wanawake wa vijijini wanapewa fursa sawa za kumiliki na…

15 October 2026, 09:49

Barabara ya Ipogolo yafunguliwa rasmi baada ya matengenezo

Barabara hiyo ni kiungo muhimu cha usafirishaji na biashara kinachochangia kuunganisha mataifa mbalimbali kupitia mtandao wa barabara za kikanda na kimataifa. Na Chacha Robert Barabara ya Ipogolo mkoani Iringa imefunguliwa rasmi baada ya kufungwa kwa takribani mwezi mmoja kupisha matengenezo…

13 October 2026, 09:55

Mtatifikolo aridhishwa na ujenzi wa barabara Jimbo la Isiman

Kukamilika kwa barabara hiyo kumetajwa kuwa chachu katika kurahisisha shughuli za usafirishaji. Na Telesia Chalamila Mbunge wa Jimbo la Isimani, Emanuela Mtatifikolo, amefanya ziara ya kukagua miradi ya maendeleo katika Kata ya Mahuninga, huku akiwashukuru wananchi kwa kumchagua kuwa mwakilishi…

13 October 2026, 09:09

Mufindi yafungua fursa za uwekezaji, biashara, ajira

Maonesho hayo yanaendana na malengo ya Dira ya Taifa ya Maendeleo 2050, inayolenga kuijenga Tanzania yenye uchumi imara na shindani, maendeleo jumuishi, ustawi wa wananchi na fursa zaidi za kiuchumi. Na Fredrick Siwale Mkuu wa Wilaya ya Mufindi, Dkt. Linda…

1 October 2026, 14:19

SHIVYAWATA Iringa kuandaa kongamano la wenye ulemavu

Kongamano hilo linatajwa kuwawonesha watu wenye ulemavu fursa za kujikwamua kiuchumi. Na Hafidh Ally Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Iringa kwa kushirikiana na Shirikisho la Vyama vya Watu Wenye Ulemavu Tanzania, SHIVYAWATA, Mkoa wa Iringa, inaandaa kongamano pamoja na…

1 October 2026, 12:11

Kilio cha wanafunzi Kidika kufuata shule mbali chakoma

Ujenzi wa shule hiyo unalenga kusogeza huduma ya elimu karibu na wananchi, pamoja na kupunguza hatari zinazoweza kuwakabili wanafunzi wanapokwenda na kurudi shuleni. Na Chacha Robert Kutokana na kuwepo kwa ajali zilizokuwa zikiwahusisha wanafunzi waliolazimika kutembea umbali mrefu kufuata elimu,…

30 September 2026, 09:51

Serikali yajenga Bweni Shule ya Lupembelwasenga

Na Hafidh Ally Wananchi wa Kata ya Lyamgungwe, Halmashauri ya Wilaya ya Iringa, wameishukuru Serikali kwa kuwajengea bweni lenye uwezo wa kuchukua wanafunzi 80 wa kike katika Shule ya Sekondari Lupembelwasenga ili kuondoa adha ya wanafunzi kutembea umbali mrefu kwenda…

DIRA

Jamii yenye ustawi kielimu, kiuchumi, kiafya, kisiasa na kitamaduni.

DHAMIRA

Kuwa sauti ya jamii inayoibua kero mbalimbali kwa kushirikiana na jamii, wadau mbalimbali kuzalisha habari na vipindi kupitia vifaa na teknolojia ya kisasa na rasilimali watu yenye sifa stahiki.