16 October 2026, 19:59
Audio

Kipindi-Wazazi wahimizwa unyonyeshaji wa maziwa ya mama

Na Gregory Millanzi Wananchi wamehimizwa kuchukua hatua za kuzuia mazalia ya mbu katika mazingira wanayoishi sambamba na kuzingatia unyonyeshaji wa maziwa ya mama pekee kwa watoto wachanga katika kipindi cha miezi sita ya mwanzo, ikiwa ni sehemu ya juhudi za…

On air
Play internet radio

Recent posts

20 October 2026, 11:38

Balozi wa Finland aipa 5 Jamii FM inavyohudumia jamii

Balozi wa Finland nchini Tanzania Anna Merrifield ameitembelea redio Jamii FM ikiwa ni mwendelezo wa ushirikiano uliopo hasa katika vipindi vya wanawake, mazingira na watu wenye ulemavu. Na Musa Mtepa Balozi wa Finland nchini Tanzania, Anna Merrifield, ameipongeza Jamii FM…

16 October 2026, 19:59

Kipindi-Wazazi wahimizwa unyonyeshaji wa maziwa ya mama

Na Gregory Millanzi Wananchi wamehimizwa kuchukua hatua za kuzuia mazalia ya mbu katika mazingira wanayoishi sambamba na kuzingatia unyonyeshaji wa maziwa ya mama pekee kwa watoto wachanga katika kipindi cha miezi sita ya mwanzo, ikiwa ni sehemu ya juhudi za…

16 October 2026, 13:04

Utunzaji wa mazingira na tahadhari dhidi ya mvua za El Niño

Kipindi maalumu kinachojadili utunzaji wa mazingira na tahadhari dhidi ya athari za mvua za El Niño, kupitia mahojiano na maafisa wa NEMC Kanda ya Kusini. Na Musa Mtepa Karibu katika kipindi hiki maalumu kinachozungumzia utunzaji wa mazingira na hatua zinazopaswa…

30 September 2026, 21:25

Naulongo yaanza ujenzi wa zahanati

Wananchi wa Naulongo wameiomba serikali ujenzi wa zahanati ukamilike kwa wakati ili waweze kupata huduma ya afya kwa ukaribu na kupunguza adha ya kusafiri umbali mrefu kutafuta huduma hiyo Na Grace Hamisi Mbunge wa jimbo la Mtwara mjini, Joel Nanauka,…

30 September 2026, 08:25

Wadau wataka ushirikiano kuboresha vituo vya Day Care

Wadau na wamiliki wa vituo vya Day Care mkoani Mtwara wameiomba Serikali kutumia lugha rafiki kwa waanzilishi wapya na kuwapatia ushauri ili kuboresha huduma za malezi na usalama wa watoto Na Musa Mtepa Wadau na baadhi ya wamiliki wa vituo…

7 September 2026, 18:29

Minada ya korosho 2026/2027 kuanza Oktoba 19

Bodi ya Korosho Tanzania imetangaza kuwa minada rasmi ya mauzo ya korosho kwa msimu wa 2026/2027 itaanza Oktoba 19, huku maandalizi ya msimu huo yakiendelea Na Musa Mtepa Mkurugenzi Mkuu wa Bodi ya Korosho Tanzania (CBT), Frances Alfred, ametangaza kuwa…

4 September 2026, 16:46

Mtwara DC yavuka lengo la ukusanyaji mapato kwa asilimia 12

Halmashauri ya Mtwara Vijijini imevuka lengo la mapato kwa mwaka 2025/2026, ikikusanya shilingi bilioni 7.5 dhidi ya bilioni 6.7, sawa na ongezeko la zaidi ya asilimia 12 Na Musa Mtepa Halmashauri ya Wilaya ya Mtwara imefanikiwa kuvuka lengo la ukusanyaji…

4 September 2026, 14:19

Maagizo ya Mwenyekiti halmashauri Mtwara Vijijini kwa DED

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Mtwara Vijijini, Hassan Salamata, amewataka viongozi kuhakikisha madiwani wanapewa taarifa kuhusu miradi na shughuli za Serikali zinazotekelezwa katika kata zao. Na Musa Mtepa Mwenyekiti wa Halmashauri ya Mtwara Vijijini, Ndugu Hassan Salamata, amewataka wakuu wa Idara…

3 September 2026, 08:46

Msimu wa nyangumi fursa ya utalii Mtwara

Mkuu wa Wilaya ya Mtwara, Abdallah Mwaipaya, amewataka wananchi kushiriki Tamasha la Nyangumi, likilenga kukuza utalii wa baharini, uhifadhi wa mazingira na fursa za kiuchumi kwa jamii Na Grace Hamisi Mkuu wa Wilaya ya Mtwara, Abdallah Mwaipaya, kwa niaba ya…

27 August 2026, 20:17

TARI yaongeza utafiti kukabili visumbufu vya zao la korosho

TARI inaendelea na utafiti wa magonjwa na visumbufu vya korosho, ikiwemo mnyauko Fusari, huku ikitumia teknolojia ya drones na AI kuboresha udhibiti wa changamoto hizo na kuongeza uzalishaji Na Musa Mtepa Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Tanzania (TARI) imeeleza kuwa…

Vision and Mission

Who we are

JAMII FM is a Community Radio that was launched in September 2016 for the purpose of giving community members particularly from rural areas access to information and means of communication. The programmes are basically focused on issues that directly or indirectly reflect community livelihood including people with special needs.

Through Jamii FM Radio, educational and developmental information is disseminated and exchanged; important local issues are aired; a free market place of ideas and opinions is opened up and people are given the opportunity to express themselves. Broad participation by community members is always encouraged in Program production.

Vision

The VISION of Jamii FM is to see the community of Lindi and Mtwara Regions particularly from rural areas have access to information and increased capacity to play a meaningful role for their own development through media.

Mission

The MISSION is to enable local communities to use media as a tool for enhancing participatory communication in order to achieve sustainable rural development.LocationJAMII FM Radio Station is located at Naliendele area 9km from Mtwara Town along Mtwara-Newala road. The station is opposite to Naliendele Agriculture Research Institute.

Coverage:

Jamii Fm Radio owns its 60 metres transmission tower that enables to reach the huge population from both Mtwara and Lindi regions, from Mtwara Municipal up to Nanyamba, Tandahimba, Newala, Nachingwea, Lindi and some parts along the boarder with neighbouring country-Mozambique.