Mpanda FM
97.0 MHz
Mpanda Hotel Area,Plot No.35 Block G, Mpanda
+255756626526
info@mpandaradio.co.tz
https://mpandaradio.co.tz/
97.0 MHz
Mpanda Hotel Area,Plot No.35 Block G, Mpanda
+255756626526
info@mpandaradio.co.tz
https://mpandaradio.co.tz/
“Naomba nisisitize msiamini katika uvumi” Na Benny Gadau Mkuu wa Mkoa wa Katavi Mwanamvua Mrindoko amekemea vikali vitendo vya wananchi kujichukulia sheria mkononi na kudhuru wengine kutokana na taarifa zisizo na ukweli, akisisitiza kuwa vitendo vya aina hiyo pamoja na…
11 September 2026, 10:49 am
“sio tu uharibifu wa misitu Katavi kuna uharibu mkubwa wa vyanzo vya maji“ Na Restuta Nyondo Karibu kusikiliza sehemu ya tatu ya makala inayoangazia utekelezaji kifungu cha sheria ya misitu 20002 na kifungu cha 81 cha sheria ya usimamizi wa…
11 September 2026, 10:29 am
“kuna miradi mingi tunaibaini inakiuka masharti ya vyeti tunavyotoa” Na Restuta Nyondo Karibu kusikiliza sehemu ya pili ya makala inayoangazia utekelezaji kifungu cha sheria ya misitu 20002 na kifungu cha 81 cha sheria ya usimamizi wa mazingira 2004 kunasababisha ukataji…
10 September 2026, 10:53 am
“Unatoka tu ndani unakutana na fisi ni kama tumeshazoea” Na Restuta Nyondo Karibu kusikiliza makala inayoangazia utekelezaji kifungu cha sheria ya misitu 20002 na kifungu cha 81 cha sheria ya usimamizi wa mazingira 2004 kunasababisha ukataji holela wa misitu na…
10 September 2026, 10:07 am
“mashamba yangu yote yalikumbwa na mtaro wa maji” Na. Restuta Nyondo Wakulima katika Kijiji cha Mnyagala wamelishukuru shirika la SNV kwa kusaidia kurejesha mto katika njia yake na kuokoa mashamba yao ambayo yamekua yakipotea kila mwaka. Wameiambia mpanda radio fm…
8 September 2026, 12:44 pm
Kamati ya Siasa ya Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Wilaya ya Mpanda imekagua miradi mbalimbali ya maendeleo inayotekelezwa katika Halmashauri ya Manispaa ya Mpanda. Na Ben Gadau Akizungumza Mwenyekiti wa CCM Wilaya ya Mpanda, Joseph Lwamba, wakati wa…
7 September 2026, 2:56 pm
Na. Ben Gadau “Wananchi wasibeze taarifa zinazotolewa na mamlaka ya hali ya hewa“ Mkuu wa Wilaya ya Mpanda, Jamil Yusuph Kimaro, amewataka wananchi kuchukua tahadhari mapema ili kukabiliana na athari zinazoweza kujitokeza kutokana na mvua za El-Nino zinazotarajiwa kuanza hivi…
4 September 2026, 12:34 pm
Na Ben Gadau Mkoa wa Katavi unatarajia kuzindua Kamati za Ushauri wa Kisheria ngazi ya Mkoa na Wilaya, Septemba 8, 2026 kwenye Viwanja vya Azimio mjini Mpanda, ambapo wananchi wa Katavi na mikoa jirani watapata huduma za Kliniki ya sheria…
31 August 2026, 10:56 am
“kuandika barua hakupimi utendaji kazi wako unapimwa kwa matokeo yenye tija kwa wananchi” Na. Restuta Nyondo Maafisa maendeleo ya jamii mkoani Katavi wametakiwa kutumia dira ya maendeleo ya taifa 2050 katika kuleta maendeleo na usawa wa kijinsia kuanzia ngazi za…
31 August 2026, 10:14 am
”Tanzania ni salama na inaheshimu uhuru wa kuabudu” Na Restuta Nyondo Waziri mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt.Mwigulu Lameck Nchemba amesema kuwa serikali itaendelea kuimarisha mahusiano mazuri yaliyojengwa kwa mda mrefu na kanisa Katoliki na madhehebu yote nchini …
29 June 2026, 3:13 pm
“Kumekuwa na mbwa wanaodhurura ovyo hawana uangalizi kutoka kwa wamiliki hali inayozua hofu “ Na Anna Milanzi- Katavi Wakazi manispaa ya Mpanda mkoani Katavi wamewasisitiza wamiliki wa mbwa kufungia mbwa wao ili kuwaepusha na ugonjwa wa kichaa cha mbwa ambao…
Umiliki wa redio
Mpanda Radio FM inamilikiwa na kampuni iliyosajiliwa iitwayo Mpanda radio FM Limited na cheti cha usajili namba 78298 na Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Mpanda Radio FM pia imesajiliwa na Mamlaka ya Udhibiti wa Mawasiliano Tanzania TCRA, Wizara ya Viwanda na biashara; ama tunatambuliwa na Chama cha Wafanyabiashara, Viwanda na Kilimo Tanzania TCCIA na Mamlaka ya Mapato ya Tanzania kama Mlipa Ushuru, tuna Namba ya Kitambulisho cha Mlipa kodi 115-577-239 na tumepewa nambari ya usajili ya VAT 40-015708 kwa Biashara iliyoko hoteli ya Mpanda, eneo la eneo. nambari G, nambari ya kuzuia 35.
Dira
Kuwa jamii thabiti yenye afya bora, elimu, umoja na maendeleo endelevu, inayotambua wajibu na haki.
Dhamira
Kushirikisha jamii katika kuandaa vipindi, habari na uendeshaji wa redio kwa kuzingatia taaluma. Kuwa jukwaa la mijadala inayochochea mabadiliko chanya ya fikra, usawa wa jinsia, sheria na utawala bora, uwajibikaji, ushindani wa maendeleo, utamaduni na ulinzi wa rasilimali.
Uongozi
Mpanda Radio FM ina mlolongo mzuri wa uongozi na inasimamiwa na Bodi ya wakurugenzi. Tuna wakurugenzi watatu kwa hisa na kuajiriwa; pia tuna uongozi wa uzalishaji na uuzaji.
