31 March 2026, 8:05 pm

Atupwa jela kwa kuiba mtoto Sengerema

Kufuatia kukithili kwa matukio ya wizi wa watoto wilayani Sengerema,Mahakama wilayani humo imemhukumu binti na mkazi wa buchosa kifungo cha mwaka mmoja jera ili iwe fundisho kwa watu wengine. Na,Emmanuel Twimanye Mahakama ya Wilaya ya Sengerema mkoani Mwanza imemhukumu Novina…

On air
Play internet radio

Recent posts

25 September 2026, 9:29 pm

Familia ya Burugu wamuasili mtoto aliyeokotwa mtoni Sengerema

Kufuatia kuokotwa kwa mtoto mchanga mwenye umri wa mwezi mmoja akiwa ametelekezwa kwenye mtaro wa maji mjini Sengerema,familia moja imejitolea kumlea mtoto huyo, huku jamii ikitakiwa kuacha tabia za kutoa mimba au kutelekeza watoto. Na;Emmanuel Twimanye Mkazi wa Mtaa wa…

22 September 2026, 8:16 pm

Chief Mzege V, kanisa la H.H.C wakabidhi kisima cha maji

Licha ya kuzungukwa na ziwa Victoria vijiji vingi vinavyopatikana katika wilaya na mikoa inayo pakana na Ziwa hilo vinakabiliwa na changamoto ya ukosefu wa maji safi na salama ya kunywa ambapo serikali na wadau mbalimbali wanaombwa kusaidia wananchi ili kuondokana…

16 September 2026, 4:12 pm

Special Olypic 2026 yafana Sengerema

Wazazi na walezi wa watoto wenye mahitaji maalumu watakiwa kujua vipaji vya watoto wao mapema ili kuwasaidia kuondoa utegemezi. Na;Elisha Magege Jamii imetakiwa kuwapeleka shule watoto wenye mahitaji maalumu ili kuwasaidia kuchangamana na wenzao na kutambua vipaji vyao. Rai hiyo…

8 September 2026, 11:37 am

OCD awataka waendesha bajaji kuwa waadilifu na wazalendo

Jeshi la polisi wilayani Sengerema limezungumza na vijana wanaojishughulisha na usafirishaji wa abiria hasa bajaji na kuwakumbusha kuwa wazalendo kwa nchi yao. Na Elisha Magege Wito huo umetolewa na mkuu wa jeshi la polisi Sengerema, SSP. Kurwa Misogalya wakati akizungumza…

7 September 2026, 3:59 pm

UVCCM yaipongeza idara ya maendeleo ya jamii Sengerema

Idara ya maendeleo ya jamii inajukumu la kutoa elimu kwa jamii hususa ni vijana kuhusiana na fursa za mikopo zinazotolewa na serkali ya jamhuri ya muungano wa Tanzania. Na;Elisha Magege Jumuiya ya umoja wa vijana wa chama cha mapinduzi CCM,…

6 August 2026, 10:02 am

Polisi yawataka wananchi kutoa taarifa za uhalifu

Jeshi la polisi wilaya ya Sengerema limewataka wananchi kutoa taarifa za matukio ya uvunjifu wa amani hasa matukio ya ukatili dhidi ya watoto katika jamii. Na,Elisha Magege Jeshi la polisi wilaya ya Sengerema limeendelea kutoa elimu juu ya ukatili wa…

31 July 2026, 7:02 pm

Polisi, wananchi Sengerema wafanya usafi Jumamosi ya mwisho wa mwezi

Jeshi la polisi Nchini linazidi kujisogeza kwa wananchi kwa kufanya shughuli mbalimbali za kijamii kwa kushirikiana nao ili kuongeza ushirikiano baina ya wananchi na jeshi hilo. Na,P eter Marlesa Jeshi la Polisi wilayani Sengerema mkoani Mwanza limesema kampeni mbalimbali za…

31 July 2026, 4:49 pm

Insp. Mtwangi ahamasisha wananchi kuchangia damu Sengerema

Kutokana na kuwepo kwa vifo vinavyotokana na ukosefu wa damu salama katika Bank ya Damu hapa nchi wananchi wametakiwa kujitolea kwa hiari kuchangia ili kuokoa maisha ya wenye uhitaji. Na,Elisha Magege Jamii imehimizwa kujitokeza kuchangia Damu ili kusaidia kuokoa maisha…

29 July 2026, 8:14 pm

Wananchi watakiwa kuimalisha Ulinzi shirikishi

Kufuatia uwepo wa matukio ya uvunjifu wa amani katika jamii wananchi wametakiwa kushirikiana na jeshi la polisi katika wilaya ya Sengerema. Na,Elisha Magege Wananchi wametakiwa kushirikiana na jeshi la polisi kutoa taarifa za uharifu na waharifu ili kuinua shughuli za…

16 July 2026, 10:41 pm

Kampuni ya Sotta Mining yakabidhi madawati Sengerema

Ili kukabiliana na changamoto ya uhaba wa madawati kwa Shule za Misingi katika Halmashauri ya Sengerema, Mgodi wa Dhahabu wa Sotta Mining Corporation Ltd umekabidhi madawati zaidi ya 900. Na Said Mahera Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema imepokea madawati 977…

Mission and Vision

Radio sengerema inapatikana katika mkoa wa mwanza wilayani sengerema

Radio Sengerema Tunasikika Kanda Ya Ziwa nzima, Chemchemi Ya Maarifa