2 April 2026, 13:53

Megawati 11 hazitumiki kituo cha kupoza Umeme Ifakara

Picha ya kituo cha kupoza Umeme Ifakara{Picha na Kuruthum Mkata} “Uwepo wa kituo hicho umeondoa kwa kiasi kikubwa tatizo la kukatika kwa umeme katika maeneo ya Mng’eta na Mchombe, hivyo   REA kwa juhudi zake za kusambaza umeme vijijini na…

On air
Play internet radio

Recent posts

26 September 2026, 13:41

Kakakuona kua mtabiri ni imani potofu

kumuwekea vitu mbalimbali kwa ajili ya utabiri ni imani ambayo haijathibitishwa kisayansi, hivyo Kakakuona anastahili kulindwa-afisa Wanyamapori Ndugu Nick Jacson Mwanri, Afisa Wanyamapori Wilaya ya Morogoro akitoa elimu juu ya Uhifadhi wa Wanyamapori Picha na Henry Mwakifuna. Na Henry Mwakifuna…

26 September 2026, 13:05

Kakakuona anakabiliwa na uwindaji haramu

Kakakuona ana mchango mkubwa katika mfumo wa ikolojia, hasa kwa kula mchwa na wadudu wengine wadogo, hivyo kusaidia kudhibiti wadudu na kuuweka mazingira katika hali nzuri-Nick Jackson Mwanri-Afisa Wanyamapori Kakakuona picha kwa Hisani ya Mtandao Na Henry Mwakifuna Mnyama aina…

23 September 2026, 19:18

Halmashauri ya Mji Ifakara yatoa mikopo ya mil 789.2

“Halmashauri ya Mji wa Ifakara imesema haitamvumilia mtu au kikundi kitakachoshindwa kurejesha fedha hizo bila sababu za msingi”Kassim Faya Nakapala -Mwenyekiti wa Halmashauri ya Mji wa Ifakara . Na El;ias Maganga Halmashauri ya Mji wa Ifakara imetoa mikopo yenye thamani…

23 September 2026, 18:32

Milioni 789 kuleta neema Ifakara Mji

mikopo hiyo inalenga kuwawezesha wananchi kujiongezea kipato na kuimarisha shughuli za kiuchumi- Bi. Pili Kitwana-mkurugenzi mji ifakara. Wakili Dunstan Kyobya Mkuu wa Wilaya Kilombero, Bi Pili Kitwana Mkurugenzi Ifakara Mji wakiwa na Baadhi ya Wanufaika wa Mikopo ya Asilimia Kumi…

23 September 2026, 18:07

Usikate tamaa, changamoto sehemu ya maisha

Wengi hususan mabinti, hukumbana na vishawishi mbalimbali kutoka kwa marafiki, mazingira na hata hali ngumu za kifamilia, jambo linalowafanya baadhi yao kukata tamaa na kuacha kuzingatia masomo-Innosencia Ngadaya Na Henry Mwakifuna Wanafunzi wametakiwa kutokata tamaa wanapokutana na changamoto za maisha…

20 September 2026, 15:48

Kelele zageuka kero kwa wananchi Ifakara

 Uchafuzi wa mazingira kwa njia ya kelele unadhibitiwa kupitia sheria na kanuni za mazingira. na pia  matumizi ya eneo yanapaswa kuendana na shughuli iliyoruhusiwa katika eneo hilo, muhimu matumizi ya vizuia kelele ni muhimu katika maeneo kama baa, kumbi za…

19 September 2026, 13:57

Kiingereza msingi elimu sekondari

Msingi wa sekondari ni kiingereza katika kikisikiliza, kukisoma, kukitamka na kukiandika baadhi ya Wanafunzi wa kozi ya kiingereza wanaojianda ana kidato cha kwanza picha Martin Mianjam Na Henry Mwakifuna Wazazi Wilayani Kilombero wamekumbushwa kuwapeleka watoto wao waliomaliza Darasa la Saba…

15 September 2026, 16:16

Waandishi wahimizwa kuendana na teknolojia

teknolojia mpya yapaswa kuendana na mabadiliko ya waandishi na watangazaji. Na Henry Mwakifuna Waandishi wa habari na watangazaji wa redio za jamii nchini wametakiwa kubadilika na kuendana na maendeleo ya teknolojia, hususan kila zinapotolewa teknolojia na mifumo mipya. Akizungumza katika…

11 September 2026, 13:12

Wazee wataka uwakilishi vyombo vya maamuzi

Baraza la ushauri la wazee mkoa wa Morogoro limeitaka serikali na halmashauri kuongeza ushirikishwaji wa wazee katika vyombo vya maamuzi, likisema ushiriki wao bado haujawa wa kutosha. Serikali kwa upande wake imeahidi kuhakikisha wazee wanapata uwakilishi katika vikao vya maamuzi…

8 September 2026, 13:15

DC Kilombero aagiza wanaoishi mabondeni kuhama

DC Kilombero awataka wananchi wanaoishi mabondeni kuhama mapema na kujiandaa kukabiliana na athari za mvua za El Niño. Na: Kuruthum Mkata Mkuu wa Wilaya ya Kilombero, Wakili Dunstan Kyobya, amewataka Watendaji wa Kata, Vijiji na Vitongoji kubainisha kaya zote zinazoishi…

MISSION AND VISION

OUR MISSION

Providing a radio broadcasting platform for advocacy,capacity bulding ,Information sharing and Dissemination to the community.

OUR VISION

Becoming the best radio station by satisfying listeners needs through innovative and quality radio programs.