Micheweni FM

Mishahara Zanzibar yaongezwa Watumishi wachekelea

22 October 2026, 12:29 pm

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora Zanzibar ni Dkt. Haroun Ali Suleiman akizungumza na Waandishi wa habari katika ukumbi wa mikutano Ofisi za ZRA kisiwani Pemba Picha na Essau Kalukubila.

Akizungumza na waandishi wa habari Kisiwani Pemba, Waziri Haroun amesema sekta ya elimu ni miongoni mwa sekta zilizopewa kipaumbele katika maboresho hayo

Na Masanja Mabula.

WAZIRI wa Nchi, Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria na Utumishi na Utawala Bora, Haroun Ali Suleiman, amesema ongezeko la mishahara lililofanywa na Serikali linalenga kutambua na kuthamini mchango wa watumishi wa umma katika utekelezaji wa majukumu yao.

Akizungumza na waandishi wa habari Kisiwani Pemba, Waziri Haroun amesema sekta ya elimu ni miongoni mwa sekta zilizopewa kipaumbele katika maboresho hayo

Sauti yaHaroun Ali Suleiman Waziri wa ORKSUUB

Aidha ameitaja sekta ya Afya kwamba nayo imeguswa na maboresho hayo ya Mishahara mipya ambayo inatarajia kulipwa mwezi huu

Sauti yaHaroun Ali Suleiman Waziri wa ORKSUUB

Ameongeza kuwa ongezeko hilo ni la mara ya tatu kufanywa na Serikali ya Awamu ya Nane, ikiwa ni sehemu ya juhudi za kuboresha maslahi ya watumishi wa umm

Sauti yaHaroun Ali Suleiman Waziri wa ORKSUUB

Waziri Haroun amesema serikali itaendelea kuimarisha maslahi ya watumishi kwa lengo la kuongeza ufanisi katika utoaji wa huduma kwa wananchi.