Micheweni FM

Makada wa afya Micheweni yawafariji akinamama wajawazito, waliojifungua

21 September 2026, 12:56 pm

Baadhi ya viongozi wa chama cha makada wa afya wilaya ya Micheweni wakiwa wanawasili katika hospitali ya wilaya ya Micheweni huku wakiwa wamebeba zawadi (picha Kalukubila)

Jumuiya ya Makada wa Afya Micheweni imewafariji na kuwapatia msaada akinamama wajawazito pamoja na waliojifungua katika Hospitali ya Wilaya ya Micheweni, ikiwa ni sehemu ya juhudi za kuwapa moyo na faraja katika kipindi hiki muhimu cha maisha yao.

Na Masanja Mabula

Mwenyekiti wa Jumuiya hiyo, Juma Mbwana Kombo, amesema lengo la kufika katika wodi ya akinamama wajawazito na waliojifungua ni kuwapa moyo na kuwahakikishia kuwa jamii ipo pamoja nao.

Amesema hatua hiyo inalenga kuonyesha mshikamano na kuunga mkono jitihada zinazofanywa na wahudumu wa afya katika kuhakikisha akinamama pamoja na watoto wao wanapata huduma zinazohitajika.

Sauti ya mwenyekiti wa makada wa afya Micheweni Juma Mbwana Kombo

Nao uongozi wa Hospitali ya Wilaya ya Micheweni umeishukuru Jumuiya hiyo kwa kuguswa na hali ya akinamama wajawazito, waliojifungua pamoja na watoto wao na kuamua kuwafikia kwa kuwapa faraja na msaada.

Sauti ya Yower Matondane Peresi daktari wodi ya akinamama Hospitali ya Micheweni.
na Ali Hemed Shaam,Msimamizi wa Hospitali ya Wilaya Micheweni.

Baadhi ya akinamama waliopokea msaada huo wameishukuru Jumuiya hiyo kwa kuwafariji na kuwapatia msaada, huku wakitoa pongezi kwa uongozi wa hospitali kwa kuendelea kutoa huduma bora kwa akinamama wajawazito na waliojifungua pamoja na watoto wao.

Sauti ya Zihira Suleyumu Hamad .Mzazi
na Sada Salum Hamad…Mzazi.

Jumuiya hiyo imeahidi kuendelea kushirikiana na uongozi wa Hospitali ya Wilaya ya Micheweni katika kuunga mkono juhudi za kuboresha afya na ustawi wa akinamama pamoja na watoto, hasa katika kipindi cha ujauzito na baada ya kujifungua