Recent posts
20 October 2026, 5:27 pm
TFRA, Crop Bioscience mguu sawa kuinua kilimo
Mamlaka ya Udhibiti wa Mbolea Tanzania (TFRA) kwa kushirikiana na kampuni ya Crop Bioscience iliyopo Kijiji cha Kiongozi, Kata ya Marakea, Wilaya ya Babati, Mkoani Manyara, zimeingia makubaliano ya kuanzisha shamba la mfano litakalotumika kutoa elimu kwa wakulima kuhusu matumizi…
20 October 2026, 4:34 pm
Manyara, Tanga, Kilimanjaro katika oparesheni barabarani
Madereva kanda ya kaskazini wametakiwa kufuata sheria na taratibu za usalama barabarani, ikiwa ni pamoja na kuimarisha uwajibikaji kwa lengo la kupunguza na kutokomeza ajali za barabarani . Na Emmy Peter Makamanda wa usalama barabarani kutoka mikoa ya Manyara, Tanga…
19 October 2026, 11:46 pm
Wananchi Manyara wahimizwa kutembelea vivutio mlima Hanang
Wananchi mkoani Manyara wametakiwa kutumia kipindi hiki cha kuelekea mwisho wa mwaka kutembelea Mlima Hanang na kujionea vivutio mbalimbali vya utalii vinavyopatikana katika mlima huo. Na Mzidalfa Zaid Katika kipindi hiki Cha Kuelekea mwisho wa mwaka , wananachi mkoani Manyara…
18 October 2026, 3:43 pm
Fursa ya kipekee ya kuwaona wanyama yaendelea Babati
Wananchi mkoani Manyara wameshauriwa kutembelea na kujionea maonesho ya wanyamapori mbalimbali yanayoendelea katika viwanja vya Tanzanite Kwaraa, Babati, ikiwa ni sehemu ya maonesho ya Tanzanite Manyara Trade Fair 2026. Na Mzidalfa Zaid Katika maonesho hayo Kuna wanyama mbalimbali wakiwemo simba,…
18 October 2026, 12:09 am
Vifaa tiba vya Shimomo Singapore vyavutia wananchi Manyara
Wananchi mkoani Manyara wamevutiwa na bidhaa mbalimbali zinazopatikana katika Maonyesho ya Tanzanite Manyara Trade Fair 2026, zikiwemo mashine za masaji na vifaa tiba vinavyotangazwa kusaidia watu wenye matatizo mbalimbali ya kiafya bila kutumia dawa. Na Mzidalfa Zaid Maonyesho ya Tanzanite…
17 October 2026, 11:49 pm
Mati Super Brands Ltd yajitangaza Tanzanite Manyara Trade Fair
Kampuni ya Mati Super Brands Ltd imeshiriki na kudhamini kwa mara nyingine Maonesho ya Nne ya Kibiashara ya Tanzanite Manyara Trade Fair 2026 kupitia bidhaa zake, ikiwemo kinywaji cha Strong Dry Gin. Na Mzidalfa Zaid Akizungumza wakati wa uzinduzi wa…
17 October 2026, 11:25 pm
Maonesho ya Tanzanite Manyara trade fair yazinduliwa rasmi
Maonesho ya Tanzanite Manyara Trade Fair yamezinduliwa rasmi leo katika viwanja vya Tanzanite Kwaraa mjini Babati, yakihudhuriwa na viongozi mbalimbali pamoja na wananchi kutoka maeneo tofauti. Na Mzidalfa Zaid Wananchi mbalimbali kutoka maeneo mbalimbali wamehudhuria Katika uzinduzi wa maonesho ya…
17 October 2026, 10:54 pm
Wananchi Manyara wahimizwa kutumia Takwimu za NBS
Wananchi mkoani Manyara wametakiwa kuendelea kutumia takwimu zinazozalishwa na Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS) ili kuboresha utendaji wa shughuli za kiuchumi na kupanga mipango ya maendeleo. Na Mzidalfa Zaid Ofisi ya Taifa ya Takwimu imewataka wananchi kutumia takwimu rasmi…
17 October 2026, 10:27 pm
BoT yaagiza benki za biashara Manyara kupokea fedha zilizochakaa
Benki Kuu ya Tanzania (BoT) imeziagiza benki zote za biashara mkoani Manyara kuanzia leo kupokea fedha zilizochakaa na ambazo hazifai tena kuendelea kutumika katika mzunguko wa fedha. Na mwandishi wetu Benki za biashara mkoani Manyara zimeagizwa kuhakikisha zinapokew fedha zilizochakaa,…
16 October 2026, 10:19 pm
Maonyesho ya Tanzanite Manyara yaendelea kupamba moto
Wananchi mkoani Manyara wametakiwa kujitokeza kwa wingi katika Maonyesho ya Tanzanite Manyara Trade Fair yanayoendelea katika viwanja vya Tanzanite Kwaraa, Babati, ili kujionea bidhaa na fursa mbalimbali za kibiashara. Na Mzidalfa Zaid Maonyesho ya Manyara Tanzanite trade fair yanaendelea katika…