Recent posts
17 October 2026, 18:41
Mkuu wa trafiki Ngara akipigia chapuo chuo cha Redeso
Mkuu wa kitengo cha trafiki kutoka jeshi la polisi wilaya ya Ngara mkoani Kagera amewaasa vijana na makundi mengine ya wananchi kujiunga na chuo cha mafunzo ya udereva ili kupata vyeti na leseni zitakazowawezesha kuendesha vyombo vya moto kwa kufuata…
16 October 2026, 15:55
Watakaoathiriwa na El Nino watengewa maeneo salama Karagwe
Mkuu wa Wilaya ya Karagwe mkoani Kagera Julius Laizer ameendeleza mikakati ya kuchukua tahadhari dhidi ya madhara yanayoweza kusababishwa na mvua za El Nino wilayani humo. Na Shabani Ngarama, Karagwe Serikali wilayani Karagwe imetenga maeneo maalum kwa ajili ya wananchi…
12 October 2026, 16:24
Karagwe yatoa wito kuwekeza kwa mtoto wa kike
12 October 2026, 13:24
DC Kyerwa ahimiza usafi kuepuka madhara ya mvua za El Nino
Usafi wa mazingira ni muhimu katika kulinda afya ya jamii,kuzuia magonjwa ya mlipuko na kuimarisha ustawi wa uchumi na maumbile ya asili Na: Mwandishi wetu Mkuu wa Wilaya ya Kyerwa Zaitun Msofe aongoza zoezi la usafi wa mazingira na kuwatolea…
9 October 2026, 11:43
Wanaolima katika vyanzo vya maji Karagwe wapewa siku 7 kujisalimisha
Maeneo mengi ya wilaya ya Karagwe mkoani Kagera yameendelea kuripotiwa kuwa na changamoto ya upatikanaji maji toshelezi licha ya miradi kadhaa inayoripotiwa kutekelezwa hali inayoelezwa kuchangiwa na uwepo wa shughuli za kibinadamu katika vyanzo vichache vya maji vilivyopo Na Shabani…
21 September 2026, 11:48
Dkt Muyungi aisifu shule ya Hosiana kwa kuanzisha mradi wa nishati safi
Shule ya awali na msingi ya kiingereza Hosiana iliyopo wilaya ya Karagwe mkoani Kagera imekuwa mfano wa kuigwa katika kuunga mkono kampeni matumizi ya nishati safi kwa taasisi zinazotoa huduma kwa zaidi ya watu 100 kama inavyoelekezwa na ofisi ya…
18 September 2026, 20:02
Missenyi na Maendeleo yachangia madawati 85 kwa wanafunzi 255
Tatizo la upungufu wa madawati limekuwa likijitokeza kote nchini kila mwaka hasa nyakati za uandikishaji wa wanafunzi wa darasa la awali na la kwanza kwa shule za msingi sambamba na uandikishaji wa kidato cha kwanza kwa shule za sekondari. Na…
3 September 2026, 23:18
CHADEMA Kagera waahidi kupambania katiba mpya na demokrasia
Viongozi wa chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA mkoa wa Kagera wameweka maazimio kadhaa yanayolenga kuendeleza mapambano ya kutafuta katiba mpya na uhuru wa kisiasa Na Jovinus Ezekiel, Karagwe Uongozi wa chama Demokrasia na maendeleo CHADEMA mkoani Kagera umeahidi kuendeleza…
29 August 2026, 22:09
CBIDO wajenga uwezo kwa walimu elimu maalum Karagwe
Shirika la kuhudumia vijana na watoto wenye ulemavu mkoani Kagera CBIDO limeendelea kupanua mtandao wa ushirikiano na taasisi za serikali katika utoaji elimu ya kuzuia ulemavu Na Jovinus Ezekiel Uongozi wa shirika la kuhudumia watoto na vijana wenye ulemavu wilayani…
28 August 2026, 12:33
Miradi 6 ya maendeleo kupitiwa na Mwenge wa uhuru Karagwe
Mwenge wa Uhuru unatarajiwa kukimbizwa kilomite 50.5 wilayani Karagwe siku ya Ijumaa Septemba 4. 2026 ambapo pamoja na miradi mingine utazindua ghala la kahawa la kiwanda cha chama kikuu cha ushirika KDCU Ltd wilayani Karagwe mkoani Kagea Na Shabani Ngarama,…