7 April 2026, 23:20

Mbunge kukuza mchezo wa bao na drafti nchini

Mbunge wa Fuoni, Asha Hussein Saleh, ameahidi kushirikiana na Wizara ya Vijana na Michezo kuendeleza michezo ya bao na drafti nchini. Amesema vipaji vingi vipo na tayari baadhi ya wachezaji wanafanya vizuri kimataifa. Na Mary Julius. Mbunge huyo amesema kuwa…

Play internet radio

Recent posts

29 September 2026, 19:41

ACT Wazalendo: mchango wa wazee Zanzibar na Tanzania upewe thamani

Chama cha ACT Wazalendo imesema mchango wa wazee katika kujenga Zanzibar na Tanzania yenye maendeleo, umoja, upendo, amani na utulivu unapaswa kuthaminiwa na kupewa nafasi inayostahiki. Kauli hiyo imetolewa wakati Ngome ya Wazee ya chama hicho ikifanya usafi wa mazingira…

29 September 2026, 18:38

Siku ya moyo duniani: fahamu athari za shisha kwa afya ya moyo

Na Ivan Mapunda. Ikiwa Leo ni Siku ya Moyo Duniani, na Zenj FM imekuandalia kipindi maalum kinacholenga kuongeza uelewa kuhusu umuhimu wa kulinda afya ya moyo na kujikinga na maradhi ya moyo. Katika kipindi hicho, Dk. Omar Mohammed Seleiman kutoka…

28 September 2026, 13:26

Utalii Pemba wafungua milango ya fursa kwa vijana, wanawake

Kuongezeka kwa uelewa kuhusu utalii na ushirikiano wa wadau kunatajwa kuwa miongoni mwa mambo yanayosaidia kukuza sekta hiyo Pemba. Serikali na wadau wanaendelea kuweka mikakati ya kuhakikisha fursa za utalii zinawanufaisha zaidi wananchi wa ndani. Na Is-haka Mohammed Pemba. Mashirikiano…

25 September 2026, 08:05

Kamati za maafa zatakiwa kujiandaa na el nino Kusini Unguja

Mkuu wa Mkoa wa Kusini Unguja, Hamida Mussa Khamis, amezitaka Kamati za Maafa na Wataalamu kuimarisha maandalizi ya kukabiliana na mvua za El Nino zinazotarajiwa. Ameagiza maeneo hatarishi, ikiwemo mabonde, mitaro na maeneo ya uchimbaji mchanga, kutambuliwa na kuchukuliwa hatua…

23 September 2026, 22:06

Zanzibar yaweka vituo 17 kuzikabili athari za el niño

Wizara ya Afya Zanzibar imejiandaa kukabiliana na athari za mvua kubwa za El Niño kwa kutenga vituo 17 vya afya na zaidi ya magari 20 ya wagonjwa kwa huduma za dharura. Serikali pia imewaandaa watumishi wa afya na kuimarisha mfumo…

21 September 2026, 13:12

Serikali yaongeza juhudi kupunguza vifo vya mama na mtoto

Mkuu wa Mkoa wa Kaskazini Pemba Mgeni Khatib Yahya ametoa wito kwa kila mmoja kushiriki katika juhudi za kupunguza vifo vya mama na mtoto, akisisitiza kuwa ni jukumu la pamoja. Na Is-haka Mohammed. Mkuu wa Mkoa wa Kaskazini Pemba Mgeni…

18 September 2026, 14:20

Haki za Watu wenye ulemavu zapewa kipaumbele Zanzibar

Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar imesema utekelezaji wa Mkataba wa Umoja wa Mataifa kuhusu Haki za Watu Wenye Ulemavu, CRPD, umeimarisha sera, sheria na mifumo ya utoaji huduma na ulinzi wa haki za watu wenye ulemavu, huku ukiongeza ushiriki wa…

17 September 2026, 21:50

Kusini Pemba kupambana na vifo vya mama na mtoto

Madaktari na watoa huduma za afya Mkoa wa Kusini Pemba wametakiwa kuwajibika katika kutoa huduma bora kwa mama wajawazito ili kupunguza vifo vya mama na mtoto. Viongozi wa afya wamesema kupunguza vifo hivyo ni jukumu la kila mmoja, huku wakisisitiza…

13 September 2026, 23:12

TANTRADE yawaunganisha wajasiriamali na fursa za masoko Zanzibar

Waziri wa Vijana, Ajira na Uwezeshaji, Shaaban Ali Othman, ameitaka ZEEA kuwafuata wajasiriamali katika maeneo yao ya biashara na kutatua changamoto zinazowakabili. Amesema huduma za uwezeshaji, ikiwemo mikopo na elimu ya biashara, zinapaswa kuwafikia wananchi kwa vitendo ili kukuza biashara…

13 September 2026, 22:29

Polisi Zanzibar kutumia kamera kupambana na makosa barabarani

Jeshi la Polisi Zanzibar limeanza kutumia teknolojia ya kamera katika kufuatilia makosa ya usalama barabarani, hatua inayolenga kupunguza ajali, kuimarisha utii wa sheria na kuokoa maisha. Na Omar Hassan. Mkuu wa Kikosi cha Usalama barabarani Zanzibar, Kamishna Msaidizi wa Polisi…

We are the Voice of the Coast…

Zenji 96.90 FM is the first private radio station in the Tanzania isles. Currently, Zenji FM is rated as the leading radio station in Zanzibar in total listenership according to various media research reports.
Launched in 2005, Zenji FM integrates education and business in a professional media setting having well researched and tailored programs to cater for different ages and ethnic groups, and at large, capturing the hearts and minds of youth of ages 15 years to adults of 45 years.
Ours is the only Radio station in the isles having partnership with world major broadcasters such as BBC, VOA and Deutsche Welle.
Serviced by professional staff, we deliver popular local radio with a powerful social agenda, and being the oldest radio in Zanzabar, Zenji FM is the only radio with a very strong regional as well as local presence.

VISION: 

EDU INFO TAINMENT(Education,information and entertainment) through ….<sauti ya pwani>

MISSION:  by providing Educative, reliable information and Entertaining program to all age group