Radio Kwizera

Siyo ushirikina wala kurithi, huu ndiyo ugonjwa wa kifafa

October 13, 2026, 11:43 am

Wanajamii wakimsaidia mtu aliyepata shambulio la kifafa. Picha kwa msaada wa Akili Unde

Licha ya jamii kuwa na mitazamo mbalimbali kuhusu ugonjwa wa kifafa lakini wataalamu wa afya wanaeleza ukweli kuhusu ugonjwa wa kifafa.

Na Pasensi Scarion

Kupitia kipindi hiki cha Afya Jamii, utafahamu ukweli kuhusu kifafa, dalili zake zinazowachanganya wengi, aina kuu za kifafa, visababishi vyake, ukweli kuhusu dhana potofu za ushirikina na magonjwa ya akili, na jinsi unavyoweza kutoa msaada sahihi na wa kuokoa maisha pale mtu anapopata kifafa.

Bofya hapa chini kusikiliza kwa undani;

Kipindi cha Afya ya Jamii: Ufahamu Ugonjwa wa Kifafa. Mwandaaji ni Pasensi Scarion