Vwawa FM Radio

Isangu sekondari nyumba moja walimu 38

6 November 2026, 4:16 pm

Mkuu wa shule ya sekondari Isangu Ferida Mtafya akisoma risala kwenye mahafali 2026. Picha na Stephano Simbeye

Uhaba wa nyumba za walimu kuna nyumba moja pekee kati ya 38 zinazohitajika

Na Stephano Simbeye

SHULE ya sekondari Isangu iliyopo kata ya Hasanga wilayani Mbozi mkoa wa Songwe inakabiliwa na uhaba wa nyumba za walimu ikiwa na nyumba moja pekee kati ya 38 zinazohitajika.
Hayo yamebainishwa kwenye  risala iliyosomwa na mkuu wa shule hiyo mwalimu Ferida Mtafya katika mahafali ya 17 ya kidato cha nne iliyofanyika shuleni hapo Jana Novemba 5,2026.

Sauti ya Ferida Mtafya

Mwalimu Ferida amesema uongozi wa shule kwa kushirikiana na wazazi unaendelea kutatua baadhi ya changamoto ili kuwezesha wanafunzi kusoma vizuri.

Kwa upande wao wanafunzi wahitimu katika risala yao wamesema

Sauti ya wanafunzi

Akizungumza katika mahafali hayo meneja wa benki ya NMB tawi la Mbozi Mumba Musa amewasihi wahitimu kwenda kutumia vizuri tecknolojia pasipo kuathiri maadili ya jamii.

Sauti ya Mumba Musa