22 March 2026, 6:37 pm

Wanahabari Iringa wanolewa habari za jinsia, mabadiliko tabianchi

Makundi yaliyo hatarini zaidi nchini yameendelea kukumbwa na changamoto kubwa katika upatikanaji wa huduma muhimu kufuatia athari za mabadiliko ya tabia nchi zinazozidi kushika kasi katika maeneo mbalimbali. Na Marko Msafiri Mtandao wa Jinsia Tanzania (TGNP) kupitia mradi wa “Ustahimilivu…

On air
Play internet radio

Recent posts

3 November 2026, 10:55 am

Wazazi, walezi watakiwa kuchagua shule salama zinazotambuliwa na serikali

Wazazi na walezi wametakiwa kuchagua shule salama na zinazotambuliwa na serikali ili kuhakikisha watoto wanapata elimu na malezi bora katika mazingira salama. Na Jackson Machowa Wazazi, walezi na jamii wametakiwa kuwa makini katika kuchagua shule na vituo vya kulelea watoto…

2 November 2026, 2:09 pm

Wananchi wahimizwa kutunza miundombinu ya afya Mufindi

Mbunge wa Mufindi Kaskazini, Mheshimiwa Exaud Kigahe, amezindua Zahanati ya Kijiji cha Ihefu na kukabidhi vitanda viwili vya wagonjwa, huku akiwataka wananchi kuitunza miundombinu hiyo ili iendelee kutoa huduma bora za afya. Na Jumanne Bulali. Mbunge wa Jimbo la Mufindi…

29 October 2026, 9:09 pm

CARE Tanzania yaadhimisha Siku ya Mtoto wa Kike Mufindi

Diwani wa Viti Maalumu wa Kata ya Mninga, Mh. Asunta Mtende, akizungumza na mwakilishi wa Shirika la CARE Tanzania, Mary Panga, wakati wa maadhimisho ya Siku ya Kimataifa ya Mtoto wa Kike.Picha na Kelvin Ayubu. CARE Tanzania kupitia mradi wa…

26 October 2026, 8:21 pm

Jamii yatakiwa kuunga mkono malezi ya watoto

KKKT Dayosisi ya Mufindi inatarajia kuchangisha shilingi milioni 200 kwa ajili ya ujenzi wa uzio katika kituo cha Mafinga Child Care Centre, ili kuboresha usalama wa watoto yatima na wanaoishi katika mazingira magumu Na Jackson Machowa Jamii imetakiwa kushiriki katika…

19 October 2026, 1:55 pm

Mufindi yatajwa kuwa eneo la kimkakati kutekeleza Dira ya Taifa 2050

Wilaya ya Mufindi inasifika kwa ardhi yenye rutuba inayofaa kwa kilimo cha mazao mbalimbali, hali inayoifanya kuwa eneo lenye fursa nyingi za uwekezaji zinazoweza kuchochea ukuaji wa uchumi wa wananchi na Taifa kwa ujumla Na Jumanne Bulali Naibu Waziri wa…

15 October 2026, 1:24 pm

Makamu wa rais kutembelea mradi wa umeme TAZA Mufindi

Makamu wa Rais kutembelea mradi wa umeme wa TAZA wilayani Mufindi Oktoba 17, 2026 ili kujionea maendeleo ya mradi huo wa kimkakati. Na Jumanne Bulali Mkuu wa Wilaya ya Mufindi, Mheshimiwa Dkt. Linda Salekwa, ametangaza ujio wa Makamu wa Rais…

13 October 2026, 2:08 pm

Vituo 56 vya huduma kwa wakulima vyapatiwa msukumo mpya na WFP

Wahitimu wa vituo 56 vya kutoa huduma kwa wakulima nyanda za juu kusini wakiwa katika shehere ya kuhitimu baada ya kuwezeshwa kwa miaka minne na mradi wa FtMA unaofadhiliwa na WFP. Picha na Kelvin Ayubu Hatua ya kuhitimu kwa watoa…

12 October 2026, 11:16 am

ForLand yakutanisha wadau kujadili mazao ya misitu Iringa

Wadau wa sekta ya misitu na baadhi ya viongozi wa serikali ngazi ya halmashauri na mkoa wakiwa katika mjadala wa wazi wa kujadili ubora wa mazao ya misitu. Picha na Kelvin Ayubu Mjadala huo ni miongoni mwa jitihada zinazolenga kuondoa…

9 October 2026, 9:20 pm

NGOs Iringa zaweka mikakati kuboresha huduma za jamii

Mashirika yasiyo ya kiserikali mkoa wa Iringa yametakiwa kuanza kujitegemea kiuendeshaji badala ya kutegemea ufadhili pekee ili yaweze kuwa endelevu na kusaidia utatuzi wa changamoto zinazoikabili jamii. Na Jumanne Bulali Mashirika Yasiyo ya Kiserikali (NGOs) mkoani Iringa yamefanya kongamano la…

Kuhusu Mufindi FM 107.3

MUFINDI FM MAFINGA 107.3
Mufindi FM Redio 107.3 Mafinga ni Redio iliyo Chini ya Kampuni ya Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi Mkoani iringa inayojulikana Kwa Jina la Mufindi Media Cooperation Company LTD. Mufindi FM Redio Ilianzishwa Mwaka 2021, Redio Isikilizwa Katika Mikoa ya Iringa na Njombe, Pamoja na Baadhi ya Wilaya Katika Mikoa ya Morogoro, Mbeya na Ruvuma.