Micheweni FM
97.4 MHz
Micheweni - Kaskazini Pemba
+255 773 290 519 au +255 779 974 974
micheweniradio@gmail.com
97.4 MHz
Micheweni - Kaskazini Pemba
+255 773 290 519 au +255 779 974 974
micheweniradio@gmail.com
Wananchi katika wilaya ya Micheweni, mkoa wa Kaskazini Pemba, wametakiwa kuacha kujenga katika maeneo yasiyo rafiki kwao ili kuepusha athari zinazoweza kujitokeza kutokana na mabadiliko ya tabianchi. Na Mwiaba Kombo Afisa Mdhamini Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais, Ali…
19 October 2026, 4:27 pm
Kifo cha mtu mmoja na kujeruhi watu wengine wawili katika eneo la Mjini Wingwi, Wilaya ya Micheweni, kufuatia sehemu ya mwamba kukatika na kuwaangukia wafanyakazi waliokuwa wakifanya shughuli za uchimbaji wa mawe. Na Essau Kalukubila. Mkuu wa Wilaya ya Micheweni,…
18 October 2026, 3:06 pm
Agizo la Serikali la kulitumia eneo hilo kama kitovu cha kutoa cha taaluma kwa wakulima na wafugaji, badala ya kusubiri kipindi cha maoneshagizo la Serikali la kulitumia eneo hilo kama kitovu cha kutoa cha taaluma kwa wakulima na wafugaji, badala…
16 October 2026, 8:08 pm
Hapa tumeangazia namna chupa za plastiki zilivyogeuka kuwa vifaa vya ujenzi na kujanga Madarasa mawili yaliopo Makangale Wilaya ya Micheweni Mkoa wa Kaskazini Pemba
16 October 2026, 7:18 pm
utatuzi wa mgogoro huo ili uweze kumalizika kwa amani na kuondoa tofauti zilizopo baina ya wananchi wanaohusika Na Masanja Mabula. MKUU wa Mkoa wa Kaskazini Pemba, Mgeni Khatib Yahya, amewataka wananchi kuishi kwa upendo na mshikamano na kuachana na migogoro…
16 October 2026, 6:44 pm
viongozi wa jamii na viongozi wa dini kutumia majukwaa yao kuwaelimisha wananchi kuhusu umuhimu wa kuzingatia usafi wa mikono. Na Masanja Mabula MAADHIMISHO ya Siku ya Kimataifa ya Kunawa Mikono yanayofanyika Oktoba 15 ya kila mwaka yamekuwa fursa ya kuhamasisha jamii kuhusu umuhimu…
13 October 2026, 6:42 pm
mafunzo hayo yamejikita zaidi kwa wafugaji wa ng’ombe wa maziwa, lengo ni kuwapa ujuzi wa kitaalamu utakaowasaidia kuboresha ufugaji na kuongeza uzalishaji wa maziwa Na Essau Kalukubila. Katika kuendeleza elimu na ujuzi kwa wafugaji, Idara ya Maendeleo ya Mifugo Zanzibar…
12 October 2026, 8:27 pm
Makatibu wa matawi pamoja na sekretarieti za wadi na matawi wa Jimbo la Kiwani yenye lengo la kuwaimarisha katika utekelezaji wa majukumu yao kwa kuzingatia kanuni, taratibu na miongozo ya chama Na Masanja Mabula. CHAMA cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa…
12 October 2026, 11:47 am
Kwa miaka mingi kazi ya ufugaji wa Nyuki imekua ni kazi ya uvumilivu na maumivu na kuhatarisha maisha ambapo wafanyaji wa kazi hiyo wanakumbana na kadhia kadhaa ikiwemo kutafunwa na nyuki pindi wanapovuna asali huku wakiambulia uzalishaji duni wa asali…
9 October 2026, 4:00 pm
kikao maalumu kilichoandaliwa na Afisi ya Mkoa ikiwa ni miongoni mwa mikakati iliyojipangia na kuwashirikisha viongozi wa vyama siasa wakiwemo na watendaji wa manispaa za wilaya kati na kusini, pamoja na wataalamu kutoka Mamlaka ya Hali ya Hewa nchini. Na…
9 October 2026, 1:04 pm
Mkuu wa Mkoa wa Kusini Unguja, Hamida Mussa Khamis akizungumza katika mkutano maalum kati ya Masheha wa Mkoa wa Kusini Unguja na viongozi wa Baraza la Sanaa, Filamu na Sensa Zanzibar Picha na Essau Kalukubila. Masheha wamepata uelewa kuhusu dhamira…
Micheweni Fm inapatikana mkoa wa kaskazini pemba – Zanzibar. ni kituo cha kijamii kinachotoa maudhui yanayoigusa jamii moja moja kwa moja