19 September 2025, 1:16 pm

BPRA yawaasa wafanyabiashara kusajili

Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali Zanzibar (BPRA) umeeleza kuwa moja ya malengo yake makubwa ni kujitambulisha kwa wananchi na kutoa elimu kuhusu umuhimu wa kusajili biashara na mali rasmi visiwani. Na Miraji Manzi Kae Akizungumza na Kituo cha…

Play internet radio

Recent posts

5 October 2026, 11:36 am

RC Hamida aagiza maduka yote kufunguliwa saa 3 asubuhi Paje

Mkuu wa Mkoa wa Kusini Unguja, Mhe. Hamida Mussa Khamis, amewataka wafanyabiashara na wananchi wa kijiji cha Paje na mkoa mzima kwa ujumla kuimarisha usafi wa mazingira kwa kuagiza maduka yote kufunguliwa kuanzia Saa 3:00 Asubuhi siku za Jumamosi ili…

1 October 2026, 11:14 am

Uwanja wa Dola $3.2M wazinduliwa Kitogani, Kusini Unguja

Rais Mstaafu wa Zanzibar, Mheshimiwa Amani Abeid Karume, akiwa mgeni rasmi, amezindua rasmi uwanja mpya wa michezo wa kisasa uliopo Kitogani, Mkoa wa Kusini Unguja, uliotekelezwa na Wizara ya Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo Na Hafsa Ali Idrissa Mradi huo…

28 September 2026, 12:02 pm

Binti wa miaka 19 ajinyonga baada ya kushinikizwa kutoa ujauzito

Simanzi na majonzi vimetanda katika Kijiji cha Pete, Wilaya ya Kusini Unguja, baada ya msichana mmoja aliyetambuliwa kwa jina la Azmina Ismail Pandu (19), kupatikana amefariki dunia kwa kujinyonga juu ya mti. Na Miraji Manzi Kae Mwili wa marehemu ulipatikana…

21 September 2026, 2:24 pm

Vijana 40 Kusini Unguja waozeshwa kwenye mfumo wa aina yake Zanzibar

Jumla ya vijana 40 kutoka Mkoa wa Kusini Unguja, Zanzibar, wamefanikiwa kuingia kwenye maisha ya ndoa kwa pamoja, katika hafla ya kipekee iliyofanyika kwenye Msikiti Mkuu wa Paje. Na Miraji Manzi Kae Ndoa hizo zimesimamiwa kwa pamoja na Masheikh kutoka…

19 September 2025, 1:16 pm

BPRA yawaasa wafanyabiashara kusajili

Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali Zanzibar (BPRA) umeeleza kuwa moja ya malengo yake makubwa ni kujitambulisha kwa wananchi na kutoa elimu kuhusu umuhimu wa kusajili biashara na mali rasmi visiwani. Na Miraji Manzi Kae Akizungumza na Kituo cha…

11 September 2025, 4:34 pm

Vikundi vya wenye ulemavu na mafunzo ya biashara Kusini Unguja

Wanachama 25 kutoka vikundi 16 vya kuweka na kukopa katika Wilaya ya Kusini Unguja wamepatiwa mafunzo ya siku mbili ya kuchagua, kupanga na kusimamia biashara, chini ya Programu ya Mashirikiano ya Pamoja kwa ajili ya Haki za Watu wenye Ulemavu…

11 September 2025, 2:00 pm

Zanzibar Yatarajia kutumia treni kuboresha usafiri wa mijini

Zanzibar. Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mheshimiwa Dkt. Hussein Ali Mwinyi, ametangaza kuwa Serikali inajiandaa kuanzisha huduma ya treni za kisasa zinazotumia njia za magari, hatua itakayokuwa ya kihistoria katika kuboresha mfumo wa usafiri wa ndani…

23 July 2025, 2:48 pm

SUZA watoa mwanga kwa wanafunzi waliomaliza kidato cha nne

Chuo Kikuu cha Taifa Zanzibar (SUZA) kimefungua rasmi nafasi za masomo kwa msimu wa 2025/2026 huku kikiwapa kipaombele wanafunzi waliomaliza kidato cha nne na kufaulu kwa walau alama D 4. Na Miraji Manzi Kae Msimu wa masomo wa Chuo Kikuu…

14 July 2025, 5:52 pm

RC Kusini Unguja aahidi makubwa katika uteuzi wake

Mkuu wa Mkoa Kusini Unguja ameahidi makubwa kufuatia uteuzi wake pamoja na utambulisho wake uliofanyika katika ofisi za Mkuu wa Wilaya ya Kusini Unguja. Na Miraji Manzi Kae Hayo ameyasema leo 14 Julai 2025 katika ofisi za Mkuu wa Wilaya…

12 July 2025, 4:30 pm

Kituo cha kujifunza lugha ya alama chaleta mwanga kwa viziwi

Wanafunzi waliohitimu chuo cha kujifunza lugha ya alama kijulikanacho kama Inclusive Vocational Training Center (IVTC) watakiwa kutumia mafunzo yao ya uhitimu kuleta nuru na mwanga kwa watu wote wenye ulemavu wa uziwi. Na Miraji Manzi Kae Hayo Yamesemwa Katika Ukumbi…

Mtegani FM

This is radio Mtegani five years Strategic Plan (SP) from 2020 to 2025. It is the first SP ever developed intending to guide the station in its core mandate of serving the Unguja south region.  This SP is a result of many hands including staff, Board of Directors and community through what we call “community camps”. Thus create the structure of Mtegani community composed of community at the top, Board of Directors, Staff and the Community again at the bottom. The SP therefore presents the station’s background, key milestones, internal and external analysis, strategic objectives, strategic activities, operational plan, budget and annexes; policies and rules.

Vision

Mtegani aims to improve the development of the community of southern region where the community people utilize reliable and credible information for their positive self-development

Mission

To enable community to utilize reliable and credible information for their positive self-development